Kayayyaki

 • SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test(nasal)

  Gwajin sauri na SARS-CoV-2 Antigen (Hanci)

  REF 500200 Ƙayyadaddun bayanai 1 Gwaje-gwaje/ Akwati; 5 Gwaji/akwati; Gwaje-gwaje 20/akwatin
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Nasal swab na gaba
  Amfani da Niyya StrongStep® SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test Cassette yana amfani da fasahar immunochromatography don gano antigen SARS-CoV-2 nucleocapsid a cikin samfurin hancin hanci na gaban mutum.Wannan gwajin amfani guda ɗaya ne kawai kuma an yi nufin gwada kansa.An ba da shawarar yin amfani da wannan gwajin a cikin kwanaki 5 na bayyanar cututtuka.Ana goyan bayan aikin kima na asibiti.

   

 • SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test(Professional Use)

  Gwajin sauri na SARS-CoV-2 Antigen (Amfani da Kwarewa)

  REF 500200 Ƙayyadaddun bayanai 25 Gwaji/akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Nasal swab na gaba
  Amfani da Niyya StrongStep® SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test Cassette yana amfani da fasahar immunochromatography don gano antigen SARS-CoV-2 nucleocapsid a cikin samfurin hancin hanci na gaban mutum.Wannan gwajin amfani guda ɗaya ne kawai kuma an yi nufin gwada kansa.An ba da shawarar yin amfani da wannan gwajin a cikin kwanaki 5 na bayyanar cututtuka.Ana goyan bayan aikin kima na asibiti.
 • SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test for Saliva

  Gwajin sauri na SARS-CoV-2 Antigen don Saliva

  REF 500230 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori
  Saliba
  Amfani da Niyya Wannan shine saurin gwajin immunochromatographic don gano ƙwayar cuta ta SARS-CoV-2 Nucleocapsid Protein antigen a cikin Saliva swab ɗin ɗan adam wanda aka tattara daga mutanen da ake zargi da COVID-19 ta masu ba da lafiyar su a cikin kwanaki biyar na farko na farkon alamun.Ana amfani da gwajin azaman taimako don gano cutar ta COVID-19.
 • System Device for SARS-CoV-2 & Influenza A/B Combo Antigen Rapid Test

  Na'urar Tsari don SARS-CoV-2 & Murar A/B Combo Antigen Rapid Gwajin

  REF 500220 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Nasal / Oropharyngeal swab
  Amfani da Niyya Wannan wani saurin bincike ne na immunochromatographic don gano ƙwayar cutar SARS-CoV-2 Nucleocapsid Protein antigen a cikin hancin hancin ɗan adam / Oropharyngeal swab wanda aka tattara daga mutanen da ake zargi da COVID-19 ta hanyar mai ba da lafiyar su a cikin kwanaki biyar na farko na farkon alamun.Ana amfani da gwajin azaman taimako don gano cutar ta COVID-19.
 • Fetal Fibronectin Rapid Test

  Gwajin Fibronectin na Fetal

  REF 500160 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Cervicovaginal secretions
  Amfani da Niyya StrongStep® Fetal Fibronectin Gwajin Saurin Gwajin Gwajin Immunochromatographic na gani da aka fassara da nufin yin amfani da shi don gano ƙimar fibronectin tayi a cikin ɓoyewar mahaifa.
 • PROM Rapid Test

  Gwajin Saurin PROM

  REF 500170 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Fitar farji
  Amfani da Niyya StrongStep® PROM gwajin sauri shine fassarar gani, ƙwararrun gwajin immunochromatographic don gano IGFBP-1 daga ruwan amniotic a cikin ɓoyewar farji yayin daukar ciki.
 • Adenovirus Antigen Rapid Test

  Adenovirus Antigen Rapid Test

  REF 501020 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Najasa
  Amfani da Niyya StrongStep® Adenovirus Antigen Rapid Test shine saurin immunoassay na gani don tantance ƙimar ƙimar adenovirus a cikin samfuran fecal na ɗan adam.
 • Giardia lamblia Antigen Rapid Test Device

  Giardia lamblia Antigen Saurin Gwajin Na'urar

  REF 501100 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Najasa
  Amfani da Niyya StrongStep® Giardia lamblia Antigen Rapid Test Na'urar (Feces) shine saurin immunoassay na gani don inganci, tsinkayar tsinkayar Giardia lamblia a cikin samfuran najasar ɗan adam.An yi nufin wannan kit ɗin don amfani da shi azaman taimako wajen gano cutar Giardia lamblia.
 • H. pylori Antibody Rapid Test

  Gwajin Saurin H. pylori Antibody

  REF 502010 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Dukan Jini/Magunguna/Plasma
  Amfani da Niyya StrongStep® H. pylori Antibody Rapid Test shine saurin immunoassay na gani don gano ƙimar ƙima na takamaiman IgM da IgG ƙwayoyin rigakafi zuwa Helicobacter pylori tare da cikakken jinin ɗan adam/serum/plasma a matsayin samfuri.
 • H. pylori Antigen Rapid Test

  H. pylori Antigen Rapid Test

  REF 501040 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Najasa
  Amfani da Niyya StrongStep® H. pylori Antigen Rapid Test shine saurin immunoassay na gani don ƙwararru, tsinkayar gano antigen Helicobacter pylori tare da fecal ɗan adam azaman samfuri.
 • Rotavirus Antigen Rapid Test

  Gwajin gaggawa na Rotavirus Antigen

  REF 501010 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Najasa
  Amfani da Niyya StrongStep® Rotavirus antigen Rapid Test shine saurin immunoassay na gani don ƙima, tsinkayar gano rotavirus a cikin samfuran fecal na ɗan adam.
 • Salmonella Antigen Rapid Test

  Gwajin Saurin Saurin Salmonella Antigen

  REF 501080 Ƙayyadaddun bayanai Gwaje-gwaje 20 / Akwati
  Ka'idar ganowa Immunochromatographic bincike samfurori Najasa
  Amfani da Niyya Gwajin gaggawa na StrongStep® Salmonella Antigen Rapid Gwajin saurin rigakafi ne na gani na gani don ƙima, ganowa da ake tsammani na Salmonella typhimurium, Salmonella enteritidis, Salmonella choleraesuis a cikin samfuran najasar ɗan adam.An yi nufin wannan kit ɗin don amfani da shi azaman taimako don gano kamuwa da cutar Salmonella.
123Na gaba >>> Shafi na 1/3