SARS-CoV-2 Kayan Antigen

 • SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test

  SARS-CoV-2 Antigen Saurin Gwaji

  Ana amfani da Dual Biosafety System Na'urar SARS-CoV-2 Antigen Test don ingancin gano kwayar coronavirus (SARS-CoV-2) antigen nucleocapsid (N) antigen a cikin ɗan adam Throat / Nasopharyngeal swab samfurori a cikin vitro. Ya kamata a yi amfani da kit ɗin kawai azaman mai nuna alama ta gaba ko amfani da shi tare da gano ƙwayoyin nucleic acid a cikin binciken da ake zargi na abubuwan COVID-19. Ba za a iya amfani da shi azaman tushen tushe don ganowa da keɓance marasa lafiyar pneumonitis waɗanda cutar coronavirus ta kamu da su ba, kuma bai dace da tantance yawan jama'a ba. Kayan aikin sun dace sosai don amfani dasu don manyan sikeli a cikin kasashe da yankuna inda sabon kwayar cutar coronavirus ke yaduwa cikin sauri, da kuma samar da ganewar asali da tabbatarwa ga kamuwa da COVID-19.

  MUHIMMANCI: WANNAN KAYAN SANA'AR SUNA NUFIN SHI NE MAI SANA'AR SANA'A KAWAI, BA WAJEN JARRABAWA KO GWADA A GIDA BA!

 • Dual Biosafety System Device for SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test

  Dual Na'urar Tsarin Tsaron Halitta don SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test

  Ana amfani da Dual Biosafety System Na'urar SARS-CoV-2 Antigen Test don ingancin gano kwayar coronavirus (SARS-CoV-2) antigen nucleocapsid (N) antigen a cikin ɗan adam Throat / Nasopharyngeal swab samfurori a cikin vitro. Ya kamata a yi amfani da kit ɗin kawai azaman mai nuna alama ta gaba ko amfani da shi tare da gano ƙwayoyin nucleic acid a cikin binciken da ake zargi na abubuwan COVID-19. Ba za a iya amfani da shi azaman tushen tushe don ganowa da keɓance marasa lafiyar pneumonitis waɗanda cutar coronavirus ta kamu da su ba, kuma bai dace da tantance yawan jama'a ba. Kayan aikin sun dace sosai don amfani dasu don manyan sikeli a cikin kasashe da yankuna inda sabon kwayar cutar coronavirus ke yaduwa cikin sauri, da kuma samar da ganewar asali da tabbatarwa ga kamuwa da COVID-19. Gwaji yana iyakance ga dakunan gwaje-gwaje da aka tabbatar a ƙarƙashin dokokin ƙasa ko ƙananan hukumomi.

 • System Device for SARS-CoV-2 & Influenza A/B Combo Antigen Rapid Test

  Na'urar tsarin don SARS-CoV-2 & Mura A / B Combo Antigen Rapid Test

  Sarfin Tsarin Tsarin ƙarfi na StrongStep® na SARS-CoV-2 & Mura A / B Combo Antigen Rapid Gwajin yana amfani da gwajin kwayar cutar chromatographic. Akwai hanyoyi guda uku a cikin na'urar da ke gano SARS-CoV-2, nau'in mura da A da kuma na mura a cikin bi da bi, Latex conjugated antibody (Latex-Ab) wanda yayi daidai da SARS-CoV-2 / Mura A / Flu B sun bushe-an kwashe su a ƙarshen kowane tsiri membrane tsiri. SARS-CoV-2 / Mura A / Flu B rigakafi suna haɗuwa a Yankin Gwaji (T) da Biotin-BSA suna haɗin gwiwa a Yankin Sarrafa (C) a kowane tsiri. Lokacin da aka ƙara samfurin, yakan yi ƙaura ta hanyar yaduwar kwayar halitta yana rehydrating lex conjugate. Idan akwai a samfurin, SARS-CoV-2 / Mura A / Flu B antigens zasu ɗaura tare da ƙananan ƙwayoyin cuta masu haɗuwa